Kết quả bóng đá (20/06)

Thứ Hai, 20/06/2016, 07:55 GMT+7

Xem kết quả bóng đá trực tiếp Nhanh Nhất cập nhật trong ngày Choibong.vn cập nhật kết quả bóng đá các trận diễn ra ngày 19, rạng sáng 20/06/2016

Ket qua bong da (20/06)

*EURO 2016 - Group A
Romania 0 - 1 Albania
Switzerland 0 - 0 France

*Copa America Centenario - Play-off
Mexico 0 - 7 Chile

*Spain - Segunda B: promotion
Lleida Esportiu 0 - 1 Sevilla Atletico
Cadiz 1 - 0 Hercules

*International - Friendlies
AET Zambia 0 - 0 Swaziland *
DR Congo 1 - 0 Mozambique

*International - Club Friendlies
Spittal 0 - 3 Austria Wien

*Norway - OBOS-ligaen
Bryne 0 - 2 Sandefjord
Aasane 3 - 1 Raufoss
Jerv 5 - 1 Hoedd
KFUM 0 - 1 Mjoendalen
Kongsvinger 1 - 2 Fredrikstad
Kristiansund BK 1 - 0 Levanger
Ranheim 2 - 2 Ull/Kisa
Stroemmen 3 - 1 Sandnes

*Sweden - Superettan
Sirius 3 - 1 Ljungskile
Assyriska FF 1 - 1 Syrianska

*Finland - Veikkausliiga
IFK Mariehamn 2 - 0 PS Kemi
KuPS 2 - 1 FC Inter

*Finland - Ykkonen
AC Oulu 3 - 1 GrIFK Grankulla
FF Jaro 3 - 4 FC Jazz
Haka 1 - 2 TPS
KPV 3 - 2 EIF

*Belarus - Premier
Naftan Novopolotsk 1 - 1 FC Minsk
Krumkachy Minsk 1 - 0 FK Vitebsk
FK Slutsk 2 - 1 Belshina Bobruisk
Granit Mikashevichi 2 - 1 Dinamo Brest
Torpedo Zhodino 1 - 2 BATE Borisov

*Latvia - Virsliga
Rigas Futbola skola 1 - 1 Riga FC

*Lithuania - Cup
FK Granitas Vilnius 0 - 2 Stumbras

*Estonia - Premium liiga
Infonet Tallinn 3 - 1 Paernu Linnameeskond
Rakvere JK Tarvas 0 - 5 Flora Tallinn
Trans Narva 4 - 1 Tammeka
JK Sillamae Kalev 1 - 3 Nomme JK Kalju
Levadia Tallinn 4 - 0 Paide Linnameeskond

*Estonia - Cup
FC Eston Villa 0 - 0 Kaitseliit Kalev

*Argentina - Primera B Nacional
Central Cordoba de Santiago 6 - 0 Atletico Parana
Guillermo Brown 1 - 1 Santamarina
Juventud Unida Universitario 1 - 1 Douglas Haig

*Brazil - Serie A
Atletico MG 3 - 0 Ponte Preta
Vitoria 1 - 2 Chapecoense AF
Corinthians 3 - 1 Botafogo RJ
Figueirense 3 - 2 Internacional
Flamengo 2 - 2 Sao Paulo
Sport 2 - 1 Fluminense
Gremio 2 - 0 Cruzeiro

*USA - Major League Soccer
Colorado Rapids 2 - 1 Chicago Fire
Houston Dynamo 0 - 0 DC United
Real Salt Lake 2 - 2 Portland Timbers
Sporting Kansas City 2 - 0 FC Dallas
San Antonio FC 2 - 1 Colorado Springs Switchbacks FC
Swope Park Rangers 1 - 3 OKC Energy FC
Orange County Blues FC 1 - 0 Real Monarchs SLC
Arizona United SC 2 - 1 Saint Louis FC
Sacramento Republic FC 3 - 2 Rio Grande Valley FC
Vancouver Whitecaps II 1 - 0 Portland Timbers II

*USA - National Women's Soccer League
Sky Blue FC 0 - 0 Seattle Reign FC

*Japan - J. League 2
Consadole Sapporo 1 - 0 Giravanz Kitakyushu
Machida Zelvia 0 - 1 Ehime FC
Matsumoto Yamaga 1 - 0 Montedio Yamagata
Renofa Yamaguchi 1 - 0 Mito Hollyhock
Roasso Kumamoto 2 - 0 Kamatamare Sanuki
Tokyo Verdy 2 - 1 Kyoto Sanga FC
Yokohama FC 1 - 2 FC Gifu
Shimizu S-Pulse 1 - 1 JEF United Chiba
V-Varen Nagasaki 2 - 2 Thespakusatsu Gunma
Cerezo Osaka 3 - 2 Tokushima Vortis

*Singapore - S.League
Young Lions 1 - 1 Brunei DPMM
China - Super League
Guangzhou R&F F.C. 1 - 1 Beijing Guoan
Shandong Luneng 0 - 0 Shanghai SIPG FC
Changchun Yatai 0 - 2 Liaoning Hongyun
Jiangsu Suning FC 2 - 1 Chongqing Lifan
Shanghai Shenhua 4 - 0 Hangzhou Greentown
Shijiazhuang Ever Bright 1 - 0 Henan Jianye

*Republic of Korea - K-League Classic
Ulsan Hyundai 1 - 0 Suwon City
Sangju Sangmu 3 - 2 Jeonnam Dragons
Gwangju FC 1 - 1 Seongnam FC

*Republic of Korea - K-League Challenge
Seoul E-Land FC 0 - 0 FC Anyang
Ansan Police FC 3 - 1 Gangwon FC

*Thailand - Premier League
Chainat FC 2 - 2 Ratchaburi FC
Pattaya United 2 - 1 Bangkok Glass
Sukhothai FC 2 - 2 Siam Navy FC
Army United 0 - 1 Muang Thong United

*Vietnam - V-League
QNK Quang Nam 2 - 0 Dong Thap Cao Lanh
Ha Noi TT 3 - 0 Hoang Anh Gia Lai
Can Tho 1 - 2 Da Nang
Hai Phong 1 - 1 Saigon FC
Khanh Hoa Nha Trang 2 - 2 Song Lam Nghe An
FLC Thanh Hoa 2 - 1 Dong Tam Long An
Than Quang Ninh 2 - 1 Binh Duong

*Kazakhstan - Premier League
FC Astana 1 - 1 Irtysh Pavlodar
Shakhter Karagandy 3 - 1 Akzhaiyk Uralsk
Zhetysu Taldykorgan 0 - 1 Tobol Kostanay
Ordabasy Shymkent 2 - 2 Okzhetpes Kokshetau
Aktobe 2 - 6 Kairat Almaty
Atyrau 1 - 0 Taraz

*Africa - Champions League:: group B
Enyimba 0 - 1 El Zamalek

*Africa - Confederations Cup:: group A
TP Mazembe 3 - 1 Medeama SC
MO Bejaia 1 - 0 Young Africans

*Africa - Confederations Cup:: group B
FUS Rabat 1 - 0 Al Ahli T

*Kenya - Top 8 Cup
Ulinzi Stars 1 - 1 Muhoroni Youth FC
Gor Mahia 1 - 0 Tusker FC

Thành Công

Tin cùng chuyên mục

Từ khóa: nhận định kết quả livescore tỷ số bóng đá EURO 2016 Copa America 2016

Có thể bạn quan tâm

Tin khác

Trò truyện